Àwòrán Ìgbèdàke Fún Àdúrà Ẹ
As-salāmu ʿalaykum gbogbo ẹ! Mo n kírun lọdọ Allah (SWT) pé kí O tọ́ mi sẹ́, kí O fún mi lóye t’ó dájú sí ìsìn Ìmàle, kí O sì mú ìgbàgbọ́ mi lè gan-an. Mo tún n kírun pé kí O sọ mí lọ́nà ìmọ̀tọ́ra, kí O kún mí ní àwọn èrò gíga kí n lè rántí O lójoojúmọ́, kí O sì ràn mí lọ́wọ́ láti máa ronú nípa Rẹ̀ nínú ìtọ́sọ́nà tó tọ́. Kí Allah san ẹ̀san gbogbo ẹni tó máa ń rántí mí nínú àdúrà yín, èmi náà yóò ṣe bẹ́ẹ̀ fún yín. Mo gbọ́ nǹkan kan tí kò ní dálé kan tí ìyànjú mi-ṣé ẹnikẹ́ni mọ bóyá ó tọ̀ pé nígbà tí o bá kírun fún ẹlòmíràn, Allah máa ń rán àwọn mọlẹ́bí láti tún àdúrà náà padà sí i igba mẹ́wàá? Tàbí ìyẹn jẹ́ ohun tó ní ìbátan pẹ̀lú bíbùn àlàáfíà fún Ànàbí (PBUH)? Mò ń fọwọ́sowọ́pọ̀ dáadáa! Kí Allah sán àánú Rẹ̀ sórí gbogbo wa, SubhanAllah. Mo wà nínú àjò títọ iṣẹ́ ìmọ̀tọ́ ọkàn, gbígbé èrò ga, àti bí a ṣe lè borí ìkàká àti àìmọ̀. Kí Allah tọ́ wa sí ọ̀nà t’ó tọ́ kí O sì sàn àánú fún wa gbogbo, ameen!