Ídí tí Mo Gba ìsìn Mìmó – Ó nípa Mímú Kún ààfò, kì í ṣe Nṣe Ohun tó dára Nìkan
Mo ṣe lọ sọ́dọ̀ ẹ̀sìn nítorí pé ohun kan tó ṣe pàtàkì ti ṣì nṣe ààfò nínú ayé mi. Kí ó tó rí ìgbàgbọ́, inú mi ṣòro, èmí mi kò ní ìdúróṣinṣin gidi. Mo ṣàwárí ọ̀nà ònà tó ń yàtọ̀ sí ara-àwọn ìṣe tẹ̀mí, ìsìn Buddhism, àti àwọn ìgbésẹ̀ mìíràn-títí tí mo ṣe rí ìsìn Mìmó. Lẹ́yìn náà ni mo bẹ̀rẹ̀ sí ní lọ́nà gidi nínú ayé mi, láì ṣe ìtara ibẹrẹ̀ láṣọ tí kò ní ìrẹ̀lẹ̀. Dájúdájú ìsìn Mìmó ń fúnni ní ìtọ́sọ́nà fún ìgbésẹ̀ ayé tó dára, ó sì kọ́ wa láti yẹra fún líle ẹ̀dá mìíràn pẹ̀lú ọ̀rọ̀ tàbí iṣẹ́ wa, ṣùgbọ́n ìdí tó mu kí n gba ìsìn Mìmó jẹ́ láti yẹra fún ibẹrẹ̀ tí kò ní ìrẹ̀lẹ̀ tí ó ń bọ̀ nítorí kíkọ ìdùnnú àkókò tí kò ní lágbára dé. Ó rántí mí sí àyọkà ìwé Mìmó Qur’ani yìí tí ó ṣe àfihàn ìrírí mi ní gbogbo iṣẹ́ tí mo ti ṣe kí ó tó di wípé mo ti ní ìgbàgbọ́: “Ẹni kọ̀ọ̀kan tí ó bá yípadà kùrò ní ìrántí Mi – dájúdájú, wọn yóò ní ayé aláìní ìrẹ̀lẹ̀, àwa yóò sì gbé wọn dìde ní Ọjọ́ Ìjìnlẹ̀ ní orí pátápátá.” (Qur’ani 20:124)