Bàbá mi ọ̀wọ́n ti kú ní oṣù kan sẹ́yìn-níbo ni ẹ̀mí rẹ̀ wà báyìí?
Assalamu alaikum, Mo ti ń tiraka gidigidi láti ìgbà tí bàbá mi ti padà sí ọ̀dọ̀ Allāhu ní oṣù kan sẹ́yìn. Mo máa ń bi ara mi léraléra pé, níbo ló wà báyìí? Ṣé ó ń rí ìrora kankan? Ṣé ó lè rí mi tàbí ẹbí wa? Ṣé ẹ̀mí rẹ̀ ṣì wà pẹ̀lú wa lọ́nà kan? Ẹni ọdún méjìdínlógún péré ni mí, mo sì nílò ìtọ́sọ́nà rẹ̀ gan-an. Ó jẹ́ olódodo gidi, ó máa ń ṣe iṣẹ́ rere nígbà gbogbo, kò sì kí ìrun rẹ̀ sílẹ̀ láé. Mo ń ṣàfẹ́rí rẹ̀ gidigidi, mo sì máa ń ronú lọ́pọ̀ ìgbà bóyá ó ń ṣọ́ mi. Kí ni ẹ̀sìn Ìsìláàmù fi kọ́ni nípa ibi tí ẹ̀mí ń lọ lẹ́yìn ikú? Mo kàn fẹ́ mọ̀ pé ó wà ní àlàáfíà, nínú Jannah, insha’Allah.