Èkó Kan Tó Nwọnú Láti Gbé Igbàgbọ́ àti Iṣẹ́ wa Sókè, N Jẹ́ Kí Ó Ràn Wọn Mìíràn Lọ́wọ́ Pẹ̀lú!
Àṣà-sálámù aláykù gbogbo ẹni! Wàhálá hádítì kan tó dá mọ́nà tí ó ti ṣe ìrànlọ́wọ́ gidi nínú dídájú sí iṣẹ́ ìjúsin àti ìgbésí ayé lápapọ̀-Mo ń gbàdúrà pé kí pínípamọ́ rẹ̀ ó mú bárákà wá sí ọ pẹ̀lú. Ànáṣì bíní Málíkì (kí Olúwa gbà ní ìtẹ́lórùn rẹ̀) ṣàlàyé pé Ànábí Mùhàmmád (aláàfù òun) sọ pé: 'Bí ẹnìkan bá fẹ́ràn Òrun, Olúwa á mú ọkàn rẹ̀ dún, á tún iṣẹ́ rẹ̀ ṣe, ayé oníyè yìí á sì dé bá a kódà òun kò fẹ́. Ṣugbọn ẹnikẹ́ni tó bá lé ayé oníyè yìí lẹ́hìn, Olúwa á fi ìṣẹ́ rẹ̀ ṣojú, á bá iṣẹ́ rẹ̀ jẹ́, ayé oníyè yìí á sì kún fún un nípà ìwé tí a ti kọ tẹ́lẹ̀.' Máṣà'Allah, ìrántí alágbára bẹ́ẹ̀ láti mú àtúnṣe wa ní ìfẹ́ sí Òrun. Kí Olúwa ṣe é rọrùn fún gbogbo wa! ❤️