Ìtìlẹ́yìn fún Àwọn Aláìsàn tó Wọ́n Bàjẹ́ lọ́dún Ogun ní Abu Dhabi
Mo kàn ṣẹ́ ká tó rí nípa ọ̀gá àwọn ọlọ́pàá Abu Dhabi tó lọ bá àwọn aláìsàn tí wọ́n bàjẹ́ ní Sheikh Shakhbout Medical City. Ó tẹ̀lé mọ́ pé ìlú náà ń ṣe ìtìlẹ́yìn fún àwọn tí wọ́n bàjẹ́ lọ́dún ogun náà pẹ̀lú Iran, ó fi ọ̀wọ̀ sí i pé àwọn olùkọ́ni ìṣègùn tí wọn múra dáadáa gan-an, ó sì kíyè sí ìpàtàkì lórí ìdáàbòbo àti ìtọ́jú àwọn èèyàn. Ìbẹ̀wò náà jẹ́ gbígba àwọn amọ̀ṣẹ́ elégbẹ́ míràn pẹ̀lú. Ìjàkadì náà ti fa àwọn ìṣẹ́lẹ̀ tó burú, ní ìparí tí UAE fojú kan àwọn ìtẹ́gun lẹ́hìn àkọ́kọ́ ọdún yìí.
https://www.thenationalnews.co