Ṣíṣe Ìṣirò Nípa Ìfẹ́ Wa Fún Ànábí (ﷺ)
Àṣàlámù àláíkùm ẹ̀yin gbogbo. Bí o bá fojú ìwòye wo ọ̀rọ̀ náà dáadáa, Ànábí (ﷺ) fẹ́nukọni púpọ̀. Ó máa ń sun wá, ó sì máa ń gbàdúrà fún ìtọ́sọ́nà wa kódà nígbà tí ó ṣe Hájì kan ṣoṣo, ó sì tún pa àláfojú orí òkú rẹ̀ fún ìṣòro tó ń ro ọkàn rẹ̀ lórí ọmọ ìyá rẹ̀. Ìfẹ́ bẹ́ẹ̀, a kò tí ì dàgbà tó láti rí i. Nítorí náà, ó mú ká máa lérò, báwo la ṣe lè bẹ̀rẹ̀ ìfẹ́ sí i gẹ́gẹ́ bí òun tó yẹ? Mọ̀ pé a ń gbìyànjú nípa títẹ̀lé Sunnah àti fífiṣẹ́ ṣaláàtì, ṣùgbọ́n mo sì ń rí wípé mo fẹ́ ṣe diẹ̀ sí i. Kí ni àwọn nǹkan jìnlẹ̀ àtàtà, tí ó ní ìtumọ̀ tí a lè ṣe ní àṣẹ ayé ojoojúmọ́ wa láti fi hàn ìfẹ́ àti oore-ẹ̀ṣẹ́ wa, láti sán kékèké nǹkan tí ó fún wa? Ẹ̀yin ni àwọn èrò nǹkan tí ó rọ̀ ìtọ́sọ́nà ọkàn dáadáa?