Òkèèrè ilẹ̀ Ọsirélíà mú ìyàndọ́ fún àwọn obìnrin mẹ́fà tó n tẹ́ bọ́ọ̀lù orin ní Ìràkù.
Òkèèrè ilẹ̀ Ọsirélíà ti mú ìyàndọ́ fún àwọn obìnrin mẹ́fà tó n tẹ́ bọ́ọ̀lù orin ní Ìràkù, àwọn tí wọ́n gbọ́dọ̀ kọrin orin orílẹ̀-èdè wọn kí ó tó bẹ̀rẹ̀ ètò ìdíje wọn. Wọ́n gbà wọ́n lọ́lẹ́ láti dúró ní alàáfíà, àti pé ìyàndọ́ náà gba àwọn alábaṣepọ̀ wọn nínú tìmọ̀tìmọ̀. Ìfọkànbalẹ̀ wọn nígbà orin orílẹ̀-èdè náà mú ìbánujẹ́ tó pọ̀ sílẹ̀ ní Ìràkù, èyí sì mú ìpàyà wá lára wọn fún ààbò wọn. Àṣàyàn wọn sì túmọ̀ sí ìwà ẹlẹ́sẹ̀ tó le wà nínú ìdárayá nípasẹ̀ ìfihàn ọ̀rọ̀ òṣèlú aláìlógun.
https://www.aljazeera.com/news