Ọ̀rọ̀ ọ̀pọ̀lọ́pọ̀ Olúwa Nípa Ola Aláánú Nínú Jumu'ah Yìí
As-Salaamu 'Alaykum gbogbo èèyàn. Ojú o̩jò̩ tí ó kàn báyìí, ọjọ́ ìbùkún tó ń bọ̀ lójoojúmọ́! Ẹ jẹ́ kí a ṣe àkókò díẹ̀ lónìí láti fi Durood ẹgbẹ̀rún kan ránṣẹ́ sí orí Anábì Muhammed (ﷺ) àwọn tí a fẹ́ràn. Ó wà Hádíth kan tó dùn mọ́lẹ̀ níbi tí Anábì (ﷺ) sọ pé: "Ẹnikẹ́ni tó bá fi ìbùkún kan ránṣẹ́ sí mi, Olúwa máa fi ìbùkún mẹ́wàá ránṣẹ́ sí i." Ìtumọ̀ mìíràn sọ pé: "Ẹnikẹ́ni tó bá fi ìbùkún ránṣẹ́ sí mi, Olúwa máa fi ìbùkún mẹ́wàá ránṣẹ́ sí i, máa fọ ẹ̀ṣẹ̀ mẹ́wàá kúrò lórí i, kí ó sì gbé i dò̩jú mẹ́wàá." A tún gbà níṣe ńlá láti ka ọ̀pọ̀lọ́pọ̀ ní ojú o̩jò̩. Durood kúkúrú tí o lè máa kà ni: Lédè Lárúbáwá: اللَّهُمَّ صَلِّ عَلَىٰ مُحَمَّدٍ وَآلِهِ أَلْفَ أَلْفَ مَرَّةٍ Ìtumọ̀: Allāhumma ṣalli ʿalā Muḥammadin wa ālihi alfa alfa marrah Ìtumọ̀: "Olúwa, fi ìbùkún rẹ̀ ránṣẹ́ sí orí Anábì Muhammed àti àwọn ẹbí rẹ̀ ẹgbẹ̀rún ẹgbẹ̀rún (míliọ̀nu) igba." Kí Olúwa gba iṣẹ́ wa lọ́wọ́, kí ó sì pọ̀ sí i ní ìfẹ́ sí Ìránṣẹ́ Rẹ̀.