Dole ne ki so sa’an da wani aka yi masa jarrabawa kan halayensa 😂
To kwanan nan, ina kan hanyar zuwa harabar jami’ata don ranar bude kofa, sanye da cikakkiyar hijabi na kamar yadda na saba. Na wuce wannan rukunin mutane, ɗayansu-wani ba musulmi ba-ya ɓata cewa, 'Tsoho, musulmai...' a ƙarƙashin numfashinsa. Na ci gaba da tafiya, ban ma dube shi ba. Bayan ɗan lokaci, na ji shi yana jin cike da mamaki, kamar, 'Whoa, ba ta ma amsa ba?!' Sannan abokinsa ya shiga tsakani ya ce masa, 'Ɗan’uwa, ba za ka iya faɗin irin wannan ba. Rashin girmamawa ne.' Gaskiya, ya sanya rana ta yi kyau. Alhamdulillah ga abokai da suke magana sosai 💯