Miaka ya kufikiria imani, Islam inanivutia kila mara, lakini ninaogopa kuchukua shahada kwa sababu ya dhambi zangu
Assalamu alaikum, natumai hii inaeleweka. Nimekuwa nikifikiria sana juu ya imani yangu kwa Mwenyezi Mungu, na Islam imekuwa ikiniita (pamoja na Ukristo), lakini kwa kweli sinaogopa kurudi. Jambo ni hili, najua nina dhambi. Sijioni mimi kama mtu mbaya sana-ninajaribu kuwa mkarimu, kuonyesha huruma, kuwatendea wenzangu vizuri. Lakini kuna mambo ambayo ni wazi ni haramu, na najua ni makosa, lakini nguvu yangu ya kutaka tu haipo. Kwa mfano, kwa wakina mama, ninapambana sana kudumisha mipaka. Naelewa ninachohitaji kufanya, lakini ndani ya moyo wangu nahisi nitaifanyia makosa. Je, kuna ndugu yeyote au dada yeyote ambaye amepitia hali kama hii zamani?