Naomba misaada yenu ya kuomba, tafadhali
Assalamu alaikum ndugu na dada wapendwa, Kwa kweli, inahisi kidogo kuwa geni kuandika hii, sijui hata nitaielezaje, lakini kwa kweli ningependa sana misaada yenu ya kuomba sasa hivi. Hivi karibuni, maisha yamekuwa magumu kabisa. Kazi yangu, ndoa yangu, karibu kila kitu-kinanihisi tu kama mzito usioachika. Sijapata kazi kwa karibu mwaka mmoja sasa, na kifedha, inaanza kuwa ya kutisha kwa kweli. Ili kuelewana tu, sinaombi mtu pesa au kitu kama hicho, hakuna kitu kama hicho. Ninaomba tu misaada yenu ya kuomba yenye uaminifu, ndio hivyo tu. Kwa miaka michache iliyopita, nimekuwa nikijitahidi kujipatia ukaribu zaidi na Mwenyezi Mungu, nikijaribu kuwa Mwislamu mzuri zaidi, lakini kwa kweli, bado ninaishia kujihisi nimepotea wakati mwingine. Sijui kila mara ikiwa ninafanya mambo kwa usahihi, ikiwa ninafanya ya kutosha, au hata mwelekeo gani ningepaswa kuelekea. Na pia nina mzigo wa hatia ambao ninaubeba kutoka zamani yangu. Hata ingawa nimejaribu kadiri niliyoweza kuiacha nyuma siku hizo, wakati mambo yanapoendelea kutokwenda sawa, najikuta nikifikiria-labda matatizo yangu sasa yanahusiana na nilivyokuwa zamani. Najua sipaswi kutilia shaka rehema ya Mwenyezi Mungu, lakini kutoka katika hali hiyo hasi ya mawazo inaweza kuwa ngumu sana. Nimechoka tu, na sasa hivi, kwa kweli sijijua jinsi ya kuendelea kuendelea mbele. Ikiwa mtu yeyote atagundua hii, ningependa sana, sana kama mnaweza kuomba dua kwamba Mwenyezi Mungu anisamehe, anionyeshe njia sahihi, anifungulie milango ya rizq halali, anipe amani kuhusu yaliyopita, na anipe nguvu ya kuendelea. Na ikiwa wewe pia unapitia kitu kigumu, Mwenyezi Mungu awezeshe matatizo yako pia. JazakAllahu khairan kwa hata kuisoma hii.