Nimechoka na kupoteza matumaini, lakini najaribu kushikilia imani yangu
Assalamu alaikum, sijui hata nianzije kumaanza hii. Ni kama nimezama katika dunia hii, na kila kitu kinahisi kizito kisichoelezeka. Mawazo ya kukomesha tu yanazidi kukujia, lakini ndipo ninakumbuka-je, ikawa nafasi iliyo mbaya zaidi? Hicho hofu kinanizuia, alhamdulillah, lakini uchungu hautoki. Nahisi kama Shaytan ananisokota masikioni, akitumia kila ugumu kunivuta chini. Nimekuwa nikisali na kujaribu kushikamana kwa miaka, lakini nimechoka kabisa. Wakati mwingine najiuliza ikiwa amani ipo katika maisha yangu au nitaendelea kujikokota kila siku. Sina swali wazi, nilihitaji tu kutoa hiki mahali na labda nisikie kutoka kwa yeyote aliyekuwepo katika hii mahala yenye giza. Unashikiliaje imani yako isiporomoke wakati roho yako inajisikia imevunjika hivi?