Kushughulikia familia ikichapisha picha zangu bila hijab
Salamu alaikum, dada zangu. Nilirejea Uislamu kama mwaka mmoja uliopita, alhamdulillah. Lakini ninatatizika na familia bado ikishiriki picha zangu za zamani au mpya bila hijab. Wengi wao husahau, kwa hiyo nawakumbusha kwa upole, wanasema samahani na kuondoa picha. Lakini leo, bibi yangu alichapisha picha kutoka siku yangu ya kuzaliwa bila hijab. Nilihisi kuumizwa na kudharauliwa sana. Nimewaambia kila mtu hapo awali jinsi hili linavyokuwa muhimu kwangu. Wote wanajua kuvaa hijab sasa. Bibi yangu haisemi wazi, lakini nahisi hajafurahi kuwa mimi ni Mwislamu. Yeye ni Mkristo na ana upendeleo mkubwa-kwa uaminifu, amesema mambo yanayohisi kama ubaguzi wa rangi na kutovumilia. Hata anamuunga mkono mwanasiasa hapa ambaye anawachukia Waislamu na mtu yeyote asiye wa kanisa lake mwenyewe. Ni vigumu kwa sababu anasema ananipenda, lakini vitendo vyake havihisi hivyo. Je, nimtumie ujumbe tena aondoe, au niachie wakati huu? Jazakum Allahu khairan kwa ushauri wowote.
Allahumma ameen kwa dua zote hapa. Dada, ningemtumia ujumbe kwa upole tena-wakati mwingine wazee wanahitaji ukumbusho wa moja kwa moja na wa upole. Labda unaweza kuongeza kutuma picha yako nzuri ukiwa na hijab.