Ndugu na dada walioacha dini ya Kiislamu na kisha kurudi: Nini kiliwaleta nyuma?
Assalamu alaikum. Nina hamu kubwa sana ya kujua kile kilichokufanyeni muache Kiislamu na kinachoishia kukurudisheni nyuma. Kama mnajisikia wakari, tafadhali sisitizeni kidogo kuhusu msingi wenu, maisha yalikuwa kivipi mlipokuwa mkimtii Mwenyezi Mungu, wakati wa ukiwa kwenye kutotumikia Mwenyezi Mungu, na baada ya kurudi kwenye dini. Ninauliza hivi kwa sababu mimi ni mwanaume Mbrasili kutoka kwenye familia ya kikomunisti isiyoamini Mungu-ndio, kwa kweli kikomunisti na yenye shughuli za kisiasa. Nilijikita kwenye Kiislamu kwa miaka minne, nikachunguza Usofi wa Sunni na kisha Ushiia wa Thelithashara, lakini hatimaye nikaacha kwa sababu kadhaa. Naweza kuzieleza hizo kadri mkitoe majibu na tukizungumza, lakini wakati mwingine najikuta nikifikiria kuhusu kurudi kwenye Kiislamu. Jambo ni kwamba, kuna sehemu za maisha yangu zinazofanya hilo kuwa gumu sana, kama ndoa yangu na mwanaume mwingine. JazakAllah khair kwa kushiriki hadithi zenu.